Mutane da yawa na iya yin mamakin menene gaiter na wuya, amma kawai abin rufe fuska ne da aka tsara don ba da cikakkiyar kariya ga hanci, baki, da wuya. Ƙwararrensa, mai shimfiɗawa, masana'anta na numfashi yana ba ka damar daidaita shi don mafi kyaun ta'aziyya da ɗaukar hoto don amfani da dama. Yayin da adadin sabbin cututtukan coronavirus ke ci gaba da karuwa a duk faɗin ƙasar, saƙon da aka maimaita daga masana kiwon lafiyar jama'a da likitoci da yawa ya kasance mai sauƙi: Saka abin rufe fuska yana ceton rayuka. Amma mutane da yawa ba sa son sanya abin rufe fuska saboda dalilai daban-daban, don haka a Multi-manufa, mai sake amfani da wuya gaiter ya kamata ya zama kyakkyawan madadin abin rufe fuska na likitanci. Anan tambayar ita ce: shin za a iya amfani da gaiter na wuya da gaske azaman abin rufe fuska don kare ku daga Covid-19?

Tasirin gaiter na wuya don kariyar mutum

Amsar ta takaice ita ce, sauran zaɓuɓɓukan abin rufe fuska suna yiwuwa mafi kyau fiye da gaiter wuyansa guda ɗaya a cikin yanayi da yawa, amma gaiter, ko da a kauri ɗaya, kusan tabbas ya fi komai kyau.

Kamar yadda rufe fuska ya zama ruwan dare gama gari a rayuwar Amurkawa, don haka akwai tambayoyi game da inganci - kuma yanzu ƙungiyar masu bincike daga Jami'ar Duke suna ƙoƙarin ba da wasu amsoshi. Bincike na baya-bayan nan ya nuna: Gaiters suna da tasiri kamar abin rufe fuska da aka yi daga abu makamancin haka, idan kun ninka gaiter na wuyansa, zaku iya samun kariya mai kyau. Tasirin gaiter na bakin ciki ya ƙaru lokacin da aka naɗe shi don ƙirƙirar yadudduka biyu. Ga dukkan nau'ikan abubuwan da aka gwada, gaiter da aka ninka sau biyu yana da tasiri sama da kashi 90 cikin ɗari, bisa ga binciken.

Kariya Daga Kwayoyin cuta

Tare da Cibiyoyin Kula da Cututtuka da Cututtuka (CDC) suna ba da shawarar cewa duk mutane su sanya abin rufe fuska a bainar jama'a, yana da mahimmanci a shirya. Mashin bututu na al'ada shine cikakkiyar sutura don ziyartar kantin kayan miya, yin yawo, ko gudanar da al'amuran yau da kullun. Yayin da gaiter na wuyansa baya bada garantin kariya daga cututtuka, yana da amfani wajen hana yaduwar ɗigon danshi da barbashi na iska waɗanda za su iya yaɗuwa daga hanci da baki, ko datti da tarkace.

Outdoor Ayyukan

Ko kuna aikin tsakar gida ko kuna fita kwana ɗaya a cikin dusar ƙanƙara, mai gaitar wuya ya dace don kawar da ƙura, datti, da tarkace da kiyaye wuyan ku da fuskarku dumi. Masu amfani da wuyan al'ada sune hanya mafi kyau don kasancewa cikin farin ciki yayin wasan tsere, dusar ƙanƙara, tubing, ko sledding yayin kallon salo da raba alama.

Kariyar Kari

Wuyan gaiters suna ba da kariya iri-iri don fiye da fuskar ku kawai. Kuna iya sa su a saman kanku azaman gyale mai kariya ko kwalkwali lokacin hawan keke ko babura. Ana iya amfani da gaiters masu sanyaya wuyan su azaman kariya ta rana. Babu buƙatar yin rikici tare da ɗaure gyale ko bandana. Tare da gaiter na wuya, kawai cire shi a kan ka kuma shimfiɗa masana'anta inda kake buƙata.

Yadda za a zabi gaiter wuyansa

Masana sun ba da shawarar gaiter da aka yi da kayan da aka haɗa.

Masana sun ba da shawarar gaiter da aka yi da kayan da aka haɗa.

Idan kun zaɓi saka gaiter na wuya, ta yaya za ku zaɓi mafi kyau? Akwai wasu fasalulluka don nema lokacin zabar gaiter. Rufin fuska da aka yi da saƙa da yawa [watau ƙididdige zaren ƙididdigewa] da alama yana toshe ɗigon ɗigon numfashi fiye da waɗanda ke da ƙananan ƙididdiga. Bugu da kari, akwai wasu shaidun cewa [rufin fuska] da aka yi da kayan da aka gauraye (auduga da wani abu) na iya zama da ɗan fi tasiri kuma.

Tabbas, ta'aziyya shine mabuɗin. Komai kayan, zabar ko dai abin rufe fuska ko gaiter da za ku iya sawa cikin kwanciyar hankali na tsawon lokaci zai zama mafi inganci, saboda ba za a gwada ku cire shi ko daidaita shi ba, wanda zai iya canja wurin ƙwayoyin cuta daga hannunku zuwa fuskarka. Amma babu shakka cewa saka gaiter wuyansa zai zama mafi dacewa, mafi dadi kuma mafi kyau fiye da masks.

Inda za a siyan gaiters mai yawa tare da farashi mai arha

Dadi da multifunctional fuska / kai / baki / wuya gaiters suna da kyau ga dillalai, bugu, kamfanonin samfur na talla suna neman bayar da wani abu daban-daban fiye da abin rufe fuska. Ma'aikatan wuyan mu na jimla na iya taimakawa kare fuskarka daga tuntuɓar rana kai tsaye, iska, yashi, da ƙura. Wuyan gaiter abu ne mai kyau ga waɗanda ke aiki a waje kuma suna buƙatar murfin fuska mai daɗi da aka yi daga masana'anta na Eco Friendly wanda ke kawar da danshi. 

Idan kana neman arha amma inganci wuya gaiters wholesale, kowace ƙasa da kuke a yanzu, Berunwear sune cikakkiyar maƙasudin tallan wuyan ƙira don ƙungiyar ku ko kasuwancin ku! Muna sauƙaƙa muku sanya tambarin ku akan bandana gaiter wuyanmu na al'ada. Wannan samfurin samfuri ne kawai kuma zai zama bugu na bazuwar ga kowane ƙira da muke da amfani lokacin da kuka yi oda.

Amma tsara al'adaMafi ƙarancin umarni yana farawa a raka'a 50 kawai kuma farashin zai iya zama ƙasa da $0.20 kowanne. Zane kyauta ne kuma saitin kyauta ne don yawancin oda mafi girma. Abubuwan rufe fuska na al'ada an yi su da 100% polyester microfiber kuma cikakke ga maza da mata. Muna cikin China kuma muna ba da kayan aikin gaggawa idan kuna buƙatar abin rufe fuska da sauri.

Hanyoyin Sanya Gaiter Neck

Neck gaiters suna ba da juzu'i kamar babu wani abin rufe fuska, gami da:

  • Abun wuya 
  • Hair tire scrunchie
  • Wuyan gaiter 
  • Wristband
  • Matsalar fuska 
  • Sun tsare
  • Balaclava
  • Hood
  • hular hula
  • Kwalkwali liner
  • Hairband
  • Layin hula
  • Scarves

Wuyan Gaiter Fabric da Launuka

A Berunwear, mun himmatu don tabbatar da abokan cinikinmu sun sami kariya, wanda shine dalilin da ya sa muka zo nan don taimakawa masu gaitar wuyan al'ada. Gaiters wuyanmu an yi su ne daga yadudduka masu dorewa. Muna ba da bamboo viscose/gajeren auduga/spandex, da gauran auduga/RPET. An yi RPET ɗin mu daga kwalabe na filastik da aka sake yin fa'ida. Wadannan salon sun zo a cikin inuwar launin toka, baki da fari da ƙari!

Ƙarin bayani game da Zaɓuɓɓukan Custom na Berunwear

Wuyan gaiters suna da kyau don keɓancewa yayin da suke da girma isa don buga tambarin ku / ƙirar ku. Maida gaiter na wuyanmu naku tare da sake yin lakabi, lakabin sirri, bugu na allo, da zane-zane. Tuntube mu yau don samun ƙima akan odar ku ta al'ada!