Nemo mafi kyawun masu samar da kayan wasanni daga rundunonin masu kaya ba aiki bane mai sauƙi. Fara bincikenku daga karce da kimanta kowa shine kawai abin da mai hankali ba zai yi ba. Don haka, mafi kyawun abin da za a yi shine bincika intanet tare da wurin. Misali, kuna neman dillali a Ostiraliya, bincika tare da kalmomin "mai sayar da kayan wasanni a Ostiraliya". Ta yin haka, kuna taƙaita sakamakon bincike kuma ku sami jagora mai ma'ana ga bincikenku. Da zarar ka tantance wasu daga cikin dillalan, abu na gaba da za ka yi shi ne tuntuɓar kowane ɗayan kuma ka nemi ƙima, a halin yanzu, dole ne ka tantance su bisa la'akari da ayyukansu da inganci da samfuran samfuran da suka dace. suna yin samuwa. Anan a cikin wannan sakon, za mu gaya muku cikakkun bayanai 10 da kuke buƙatar kula da su a cikin sadarwa tare da masu kera tufafin da aka yi niyya.

Jagoran Tukwici 10 akan Yadda ake Magana da Masu kera kayan wasanni

Idan kun kasance mai mallakar kasuwanci na farawa ko kuma wani yana shirin ƙirƙirar layin masana'anta na kayan wasanni, kuna iya buƙatar sanin wasu mahimman sharuɗɗan masana'antu kafin karanta wannan jagorar, kuma an yi sa'a mun ƙayyade waɗannan a cikin post ɗinmu na baya, don haka danna. nan tafi!

1. Ka gabatar da kanka

Yin kyakkyawan ra'ayi na farko akan masana'anta babbar hanya ce don fara hulɗar kasuwancin ku. Gabatar da kanku da alamar ku a fili. Ka ba su cikakkun bayanai don tabbatar da cewa kai abokin ciniki ne abin dogaro kuma a shirye kake yin kasuwanci mai mahimmanci.

Bayyana hangen nesan ku da ƙwararrun tambarin ku. Raba daki-daki yadda za ku iya. Idan kun tallata wasu siffofi na musamman waɗanda ke sa tufafinku su yi fice a kasuwa, ambaci su ga masana'antun don su yi hankali da waɗannan cikakkun bayanai.

Har ila yau, gaya musu game da keɓaɓɓen bayanin ku da gogewar ku a cikin masana'antar tufafi. Wannan na iya nunawa a yadda masana'anta ke hulɗa da ku. Idan kuna da ƙarancin ƙwarewa, ba za su ɗauka cewa kun san kowane daki-daki mai banƙyama game da tsarin samarwa ba kuma ku ɗauki ƙarin lokaci don bayyana muku mahimman abubuwan da ke ciki. Ganin cewa, idan kun riga kun sami ɗan gogewa game da samar da tufafi, abokan haɗin gwiwa za su yanke su kuma su yi amfani da ƙayyadaddun kalmomi.

Kudi yayi magana. Idan kuna da sha'awar raba yanayin kuɗin ku tare da masana'anta a taron ku na farko, yi ƙoƙarin murkushe wannan jin. Ku kasance masu sana'a. Wataƙila kun sami babban gogewa ko ba haka ba a baya, amma kar a ce kuna kan kasafin kuɗi mai tsauri ko kuna shakkar amincin masana'anta.

2. Nemo maƙerin da ya dace

Lokacin bayyana wa masana'anta nau'in tufafin da kuke son samarwa, tabbatar da yin tambaya game da abubuwan da suka faru a baya. Shin sun yi wani abu makamancin haka a baya? Yi ƙoƙarin buɗe bayanai gwargwadon iyawar ku. Za su iya suna wasu samfuran da suka yi aiki da su? Akwai hotuna ko hanyoyin haɗin gwiwa akwai?

Gano cewa masana'anta na sha'awar ku bai taɓa yin irin wannan umarni ba ba shine dalilin sauke shi ba. Kawai a shawarce su cewa suna gano shi yayin da suke tafiya, kamar yadda kuke yi. 

lura: 

3. Nemi zance

Kasance musamman lokacin neman zance. Nemi shi ga takamaiman lamba da kuke tunani. Neman zance na abubuwa 10,000,000 na iya tayar da zato kuma ba za a ga asusun ku a matsayin babbar dama ta kasuwanci ba. Tabbatar da lambobi. Idan kuna sha'awar yaɗuwar ƙididdigewa tambaya game da sharuɗɗan mafi girma ko ƙananan kuɗi. Za su iya ba ku yarjejeniya ta musamman don ƙarar samarwa mafi girma.

4. Rike da kasafin kuɗi

Saita kasafin kuɗi kuma yanke shawara nawa karkatacciyar hanya za ku iya ba da izini. Sa'an nan kuma tambayi masana'anta idan za su iya saduwa da shi. Don tabbatar da farashin samarwa gabaɗaya baya buƙatar rugujewar roka. Neman farashi kowace naúrar na iya zama kamar hanya mafi sauƙi don tunkarar wannan. Abin takaici, sau da yawa ba zai yiwu a lissafta ba kafin a samar da samfurin farko. A wannan yanayin tambaya don karya farashi cikin ƙungiyoyi waɗanda suka haɗa da kayan sutura daban-daban (misali yadudduka, datsa, kayan haɗi, bugu, aiki).

5. Bayyana tsari

Don ci gaba da lura da tsarin samarwa, tabbatar da fahimtar matakan da ke cikin aiki tare da wannan masana'anta. Yi bayanin kula da jigon lokaci gabaɗaya.

6. Ramin samarwa

Nemi lokacin jagora da ramummukan samarwa. Ka tuna cewa gabatar da canje-canje na minti na ƙarshe na iya haifar da rasa wurin da aka tanada da kuma jinkirta samarwa. Tattauna tare da masana'anta ranar da aka yanke don canje-canjen minti na ƙarshe kuma tambaya game da lokaci da abubuwan kuɗi na yin sakaci.

7. Tsaya ga tsarin lokaci

Ƙirƙiri tsarin lokaci kuma tabbatar da masana'anta na iya cika sharuɗɗan. Idan ba haka ba, tambayi menene canje-canje za a iya gabatar da su ga tsarin don gamawa a cikin ƙayyadaddun lokaci.

8. Kada a yi garkuwa da samfuran

Masu kera suna buƙatar samfuran da aka yarda da su kafin su fara. Kada ku tsara kowane hotuna tare da samfuran ku idan masana'anta suna buƙatar su don ƙaddamar da samarwa. Idan kamfanin samar da samfurin ku ya bambanta da wanda ke yin babban masana'anta kar ku manta da kawo musu samfuran cikin lokaci.

9. Garanti

Dangane da sharuɗɗan biyan kuɗi kuna iya son sanya hannu kan yarjejeniya. Idan kuna biya a gaba yana cikin mafi kyawun ku don ayyana sharuɗɗan samarwa. Kare kasuwancin ku ta hanyar kafa ranar ƙarshe da wanda ke ɗaukar farashi idan akwai lahani ko wasu abubuwan da ba a zata ba.

10. Buɗe ɓoyayyun farashi

Farashin ƙera tufafi na iya ko ƙila ya haɗa da cajin lakabi, marufi, jigilar kaya, shigo da kaya ko ayyukan fitarwa. Don guje wa rashin jin daɗi, saka wannan a farkon aiwatarwa.

Don haka shi ke nan, da fatan shafin yanar gizon mu zai jagorance ku da kasuwancin ku na kayan wasan motsa jiki kuma idan kuna da ƙarin tambayoyi, da fatan za a yi sharhi a ƙasa ko tuntube mu kai tsaye, za mu yi farin cikin taimaka.